உறவினரை கொன்றதாக சந்தேகிக்கப்படும் நபர் போலீசார் கைது

­ சிரம்பான், செலாரு, டாங்கி கோல பிலாவில் உள்ள கால்நடைப் பண்ணையில் நேற்று அதிகாலையில் சந்தேக நபரின் உறவினரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து மியான்மர் நபர் ஒருவர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

மியான்மார் நாட்டைச் சேர்ந்த 26 வயதுடையவரின் சடலம், அதிகாலை 3 மணியளவில் பண்ணையில் அவரது முதலாளியால், மழுங்கிய பொருளால் தலையில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாகக் கருதப்படும் நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக கோல பிலா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அம்ரன் முகமது கனி தெரிவித்தார்.

கோல பிலா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) கால்நடை பண்ணை உரிமையாளரிடமிருந்து அழைப்பு வந்தது. அவர் தனது தொழிலாளியான ஒரு ஆண் மியான்மர் நாட்டவர் செலாருவில் உள்ள அவரது கொட்டகையில் மயங்கிய நிலையில் காணப்பட்டதாக அறிவித்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், மழுங்கிய பொருளால் தாக்கியதில் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது மற்றும் கொலை ஆயுதம் என்று நம்பப்படும் ஒரு மரத்துண்டை போலீசார் சம்பவ இடத்தில் மீட்டனர்.

கோல பிலா மாவட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினர் (சிஐடி) மியான்மர் நாட்டைச் சேர்ந்த 21 வயது ஆண் ஒருவரைக் கைது செய்தனர். அவர் தப்பிச் செல்ல முயன்ற ஜாலான் செலாருவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினரும் ஆவார்.

போலீசார் பின்னர் துணிகள் நிரப்பப்பட்ட ஒரு ஸ்லிங் பை, ஒரு மொபைல் போன் மற்றும் ஒரு மது பாட்டில் ஆகியவற்றை பறிமுதல் செய்தனர். சந்தேகநபர் நேற்று முதல் ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சிரம்பான் உள்ள துவாங்கு ஜாபர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here