உணவக பணியாளரை கொலை செய்த வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட தம்பதியரின் காவல் நீட்டிப்பு

அம்பாங்: பாண்டன் இண்டாவில் வெடிகுண்டுத் தாக்குதலில் பணியாளரைக் கொன்ற வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டுள்ள திருமணமான தம்பதியினரின் விளக்கமறியல் ஜனவரி 17ஆம் தேதி வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், 33 வயது ஆணும் அவரது 30 வயது மனைவியும் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 10) விசாரணை நீட்டிப்பு விண்ணப்பத்திற்காக அம்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டனர். அவர்கள் காலை 11 மணியளவில் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டனர்.

செவ்வாய்கிழமையன்று தம்பதியினருக்கான ஆரம்பக் காவல் முடிவடையவிருந்தது. ஆனால் காவலை நீட்டிப்பு விண்ணப்பத்தைத் தொடர்ந்து அது மேலும் ஒரு வாரத்திற்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது என்று செவ்வாயன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஆர்.எஸ்.என்.ராயர் ஆஜராகி வாதாடினார். இதுகுறித்து மேலும் விசாரணை நடத்தி வருவதால், காவலை நீட்டிக்க வேண்டும் என்றார் அவர்.

பாண்டன் இண்டாவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் 28 வயதான பணியாளர், டிசம்பர் 29 அன்று இரவு 8.55 மணியளவில் தனது காரில் வைக்கப்பட்டிருந்த பொதியை ஆய்வு செய்தபோது வெடித்துச் சிதறி உயிரிழந்தார். வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட வெடிகுண்டு ரிமோட் மூலம் வெடிக்கச் செய்யப்பட்டதாக தகவல் வெளியானது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மற்றும் கைகளில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. அவர் உடனடியாக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் அவர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். சிலாங்கூர் காவல்துறையின் துணைத் தலைவர் டத்தோ எஸ்.சசிகலா தேவி, அந்தச் சம்பவத்தின் போது சந்தேகப்படும்படியான இரண்டு பேரும் அருகில் இருந்ததாக நம்பப்படுவதாகக் கூறினார்.

கொலைக்கான காரணம் தனிப்பட்ட காரணங்களாக இருந்த நிலையில், இந்த வழக்கு தொடர்பாக இதுவரை 36 பேரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர். சந்தேக நபர்களின் வீட்டில் இருந்து சில பட்டாசுகள் மற்றும் பிளேடுகள் உட்பட பல்வேறு கருவிகள் மற்றும் உபகரணங்கள் கைப்பற்றப்பட்டன.

பயன்படுத்தப்பட்ட வெடிப்பொருளில் இதே போன்ற பொருட்கள் இருந்ததாக தெரியவந்துள்ளது. பின்னர் ஜனவரி 3 ஆம் தேதி ஒரு திருமணமான தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டனர். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் இருந்து சிஐடி குழு நடத்திய சோதனையைத் தொடர்ந்து கெடாவின் செர்டாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here