ஜாஹிட்டும் நானும் சிறந்த ஃபார்முலாவை உருவாக்குவோம் -அதனை சபா தலைவர்கள் முடிவு செய்ய விடுகிறோம் என்கிறார் அன்வார்

கோத்த கினபாலு, டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம் மற்றும் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹமட் ஜாஹிட் ஹமிடி ஆகியோர் சபா அரசியல் நெருக்கடியை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான சிறந்த சூத்திரத்தை உருவாக்குவார்கள். தானும் துணைப்பிரதமரும் சிறந்த முறையை பார்த்து முடிவு எடுப்போம் என்று பிரதமர் கூறினார். நிலைமை மேம்பட்டுள்ளது. நானும் ஜாஹிட்டும் சபாவுக்கான சிறந்த ஃபார்முலாவை உருவாக்க முயற்சிக்கிறோம்.

மேலும் சபா தலைவர்கள் தாங்களாகவே முடிவெடுப்பதை விட்டுவிடுவோம். நாங்கள் அறிவுரை மட்டுமே வழங்க முடியும் என்று அவர் திங்கள்கிழமை இரவு (ஜனவரி 9) ஒரு சுருக்கமான பேட்டியில் கூறினார். ஜகார்த்தாவிலிருந்து இரவு 9.40 மணிக்கு இங்கு வந்த அன்வார், மகெல்லன் கிளப்பில் மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் சபா தலைவர்களுடன் ஒரு மணி நேரம் கலந்துரையாடினார்.

முதல்வர் டத்தோஸ்ரீ ஹாஜிஜி நூர், சபா பாரிசான் நேஷனல் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ பங் மொக்தார் ராடின் மற்றும் பார்ட்டி வாரிசான் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஷஃபி அப்டால் ஆகியோரும் கலந்துகொண்டதாக நம்பப்படுகிறது. Magellan  கிளப்பில் நடந்த சந்திப்பைத் தொடர்ந்து, அன்வார் இங்குள்ள ஸ்ரீ கயாவில் உள்ள முதல்வரின் அதிகாரப்பூர்வ இல்லத்திற்கு இரவு 11.20 மணிக்கு வந்து சேர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here