தவறான உரிமைகோரல் விவகாரத்தில் நிறுவன இயக்குனருக்கு நான்கு நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல்

கோல தெரெங்கானுவில் சுமார் 92 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்பிலான கட்டிடத்தை கட்டியதாகக் கூறப்படும் பொய்க் கூற்றின் மீதான விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக ஒரு நிறுவனத்தின் இயக்குநர் இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

புத்ராஜெயா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) விண்ணப்பித்ததைத் தொடர்ந்து 64 வயதான நபருக்கு எதிராக இந்த வெள்ளிக்கிழமை வரை காவலில் வைக்க நீதிபதி இர்சா சுலைக்கா ரோஹனுதீன் உத்தரவு பிறப்பித்தார்.

எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 பிரிவு 18ன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நேற்று மாலை சுமார் 3.45 மணியளவில் கமிஷன் தலைமையகத்தில் அவர் கைது செய்யப்பட்டதாக எம்ஏசிசி வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

மூலத்தின்படி, கட்டுமானத் திட்டத்தில் இயந்திர மற்றும் மின் வேலைகள் சம்பந்தப்பட்ட தவறான பொருள் விவரங்களைக் கொண்ட உரிமைகோரல்களை சரிபார்ப்பதில் நிறுவனத்தின் இயக்குனர் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. பணிகள் முழுமையாக மேற்கொள்ளப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here