மெர்டேக்கா 118 டவர்: கடந்த ஆண்டு மே மாதம் எடுக்கப்பட்ட அத்துமீறல் வீடியோ என்கிறது PNBMV

மெர்டேக்கா 118 கோபுரத்தின் உச்சியில் அத்துமீறி நுழைந்த ஒரு குழுவை உள்ளடக்கிய வீடியோ தற்போது சமூக ஊடகங்களில் பரவி வருகிறது. இது கடந்த ஆண்டு மே 1 ஆம் தேதி நடந்தது. PNB Merdeka Ventures Sdn Berhad (PNBMV) இன்று ஒரு அறிக்கையில், அத்துமீறி நுழைந்தவர்கள் காவல்துறையினரால் அதே நாளில் தடுத்து வைக்கப்பட்டு, குற்றவியல் சட்டத்தின் 457 வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

இதுபோன்ற ஸ்டண்ட் சட்டவிரோதமானது மற்றும் ஆபத்தானது என்பதை நாங்கள் மீண்டும் வலியுறுத்த விரும்புகிறோம், மேலும் அத்துமீறுபவர்கள் மற்றும் தளத்தில் கடினமாக உழைக்கும் பணியாளர்களின் பாதுகாப்பை ஆபத்தில் ஆழ்த்துகிறோம். எங்கள் சொத்துக்கள் மீது நடக்கும் சட்டவிரோத செயல்கள் சட்டவிரோத வணிக ஆதாயங்களுக்கும் பிரபலத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படுவது மிகவும் அதிருப்தி அளிக்கிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

மெர்டேக்கா 118 கோபுர மேம்பாடு இன்னும் நேரடி கட்டுமான தளமாக இருப்பதால், பொதுமக்களின் பாதுகாப்புக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படுவதால், PNBMV பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளைத் தொடர்ந்து மேம்படுத்துவதாகத் தெரிவித்துள்ளது. அத்துமீறி நுழைவது சட்டத்தால் தண்டிக்கப்படும் ஒரு கிரிமினல் குற்றமாகும், மேலும் இந்தச் செயலில் குற்றவாளிகள் யாராக இருந்தாலும் அதற்கேற்ப நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

சமூக ஊடகங்களில் உள்ள ஏழு நிமிட 19 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ கிளிப், வானளாவிய கட்டிடத்தின் உச்சியில் இருக்கும் ஆண்களின் முகங்கள் தணிக்கை செய்யப்பட்டதைக் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here