சீனப் புத்தாண்டை முன்னிட்டு 8 பொருட்களுக்கான உச்ச வரம்பு விலை நிர்ணயம்

2023 சீனப் புத்தாண்டுடன் இணைந்து பண்டிகைக் கால அதிகபட்ச விலைத் திட்டத்தின் (SHMMP) கீழ் எட்டு வகையான உணவுப் பொருட்களின் அதிகபட்ச விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அது ஜனவரி 15-29 முதல் 15 நாட்களுக்கு நீடிக்கும் என்றும், உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவீன அமைச்சர், டத்தோ ஸ்ரீ சலாவுடின் அயூப் தெரிவித்தார்.

அவையாவன வெள்ளை பாம்ஃப்ரெட் மீன் (ஒவ்வொன்றும் 200 முதல் 400 கிராம் எடையுள்ளவை); வெள்ளை இறால் (கிலோ ஒன்றுக்கு 41 முதல் 60 இறால்கள் வரை); சீனாவிலிருந்து தருவிக்கப்படும் பூண்டு; சீனாவிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட உருளைக்கிழங்கு ; இறக்குமதி செய்யப்பட்ட சுற்று முட்டைக்கோஸ் (இந்தோனேசியா மற்றும் சீனா பெய்ஜிங்கைத் தவிர); நேரடி பண்ணைப் பன்றி இறைச்சி என்பன குறித்த எட்டுப் பொருட்களுமாகும்.

வெள்ளை பாம்ஃப்ரெட்டின் அதிகபட்ச சில்லறை விலை கிலோ ஒன்றுக்கு RM42 என்றும்; வெள்ளை இறால் (கிலோ ஒன்றுக்கு RM39); வெள்ளை பூண்டு (கிலோவுக்கு RM8.50); உருளைக்கிழங்கு (கிலோவுக்கு RM4); வட்ட முட்டைக்கோஸ் (கிலோவுக்கு RM4); நேரடி பண்ணைப் பன்றி இறைச்சி (கிலோ ஒன்றுக்கு RM15); பன்றி தொப்பை (கிலோவுக்கு RM36) மற்றும் ஒல்லியான மற்றும் கொழுப்புள்ள பன்றி இறைச்சி (கிலோவுக்கு RM25) என்றும் சலாவுடின் கூறினார்.

“இந்த உச்ச வரம்பு விலையை KPDN அமலாக்கபிரிவு சீனப் புத்தாண்டிற்கு முன் ஏழு நாட்கள், பின்னர் உள்ள ஏழு நாட்களுக்கு இந்த விலைகளை கண்காணித்து கட்டுப்படுத்தும்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here