கிள்ளான் பகுதியில் சாக்குப்பையில் அழுகிய நிலையில் ஆணின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது

கிள்ளான், அமான் பெர்டானாவில் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 12) சாலையோரத்தில் ஒரு ஆண் சடலம், அழுகிய நிலையில், சாக்கு பையில் அடைக்கப்பட்ட நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

வடக்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், ஏசிபி எஸ். விஜய ராவ் கூறுகையில், ஜாலான் பெர்சியாரன் அமான் பெர்டானா 1,  கிள்ளான் என்ற இடத்தில், மாலை 6.10 மணியளவில் பொதுமக்களால் வெள்ளை சாக்கு பையில் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

முதற்கட்ட விசாரணையில், உடல் சுற்றப்பட்டு, வெள்ளை நிற சாக்கு பையில் அடைக்கப்பட்டு, உடல் அழுகிய நிலையில் இருந்தது தெரியவந்தது.

இன்னும் அடையாளம் காணப்படாத உடல், சட்டை இல்லாமல் நீல நிற சேலை மட்டுமே அணிந்திருந்தது, மேலும் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஷா ஆலம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 13) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் கொலைக்கான வழக்கு விசாரணை நடத்தப்பட்டது என்றார்.

வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள், விசாரணை அதிகாரி, ஏஎஸ்பி யூ ஸ்வீ லியோங்கை 012-4071452 என்ற எண்ணில் அல்லது வடக்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் (03-3291 2222) அல்லது ஏதேனும் காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here