நாயை காப்பாற்றும்போது தீயணைப்பு வீரர் எதிர்கொண்ட சம்பவம்

தீயை அணைக்கும் பணி மன அழுத்தம், சவாலானது மற்றும் ஆபத்தானது என்பது இரகசியமல்ல. ஆனால் சில நேரங்களில் தீயணைப்பு வீரர்கள் தங்கள் கடமையில் வேடிக்கையான சூழ்நிலைகளை சந்திப்பார்கள். பல அடுக்கு மாடி கட்டிடத்தின் விளிம்பில் தற்செயலாக மாட்டிக்கொண்ட நாய்க்குட்டியின் வீடியோ தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை வெளியிட்டுள்ள 37-வினாடி வீடியோவில், ஒரு தீயணைப்பு வீரர் நாய்க்குட்டியை சிறிது உணவுடன்  காப்பாற்றும்  முயற்சிப்பதைக் காணலாம்.

சில நெட்டிசன்கள் நாய்க்குட்டியை ஒரு “மனமுடைந்த காதலி” என்று ஒப்பிட்டுள்ளனர். அவர் தனது குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருக்கு குளிர்ச்சியான தோள்பட்டை கொடுக்கிறார். ஃபேஸ்புக் பயனாளி சஜாரினா ஹம்சா, “இந்த நாய் பெண்ணாகத்தான் இருக்க வேண்டும்… ரோஜாப் பூக்களைக் கொடுத்தால், தீயணைப்பாளருடன் உருக வேண்டும்.

பிற பயனர்கள் “Abang Bomba” அவர்களின் பணி மனிதர்கள் அல்லது விலங்குகளை உள்ளடக்கியதா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல் உயிர்களைக் காப்பாற்றியதற்காக நன்றி  கூறினர்.

https://fb.watch/i0JEgG5Q_1/?mibextid=HI9Go4

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here