கட்சியின் மேல்முறையீட்டு வாரியத்திற்கு மனு செய்யுமாறு தியான் சுவாவிற்கு ரஃபிஸி வலியுறுத்தல்

ஷா ஆலம்: சமீபத்தில் பிகேஆரில் இருந்து நீக்கப்பட்ட தியான் சுவா, தலைவரிடம் முறையிடுவதற்குப் பதிலாக, மீண்டும் பதவியில் அமர்த்தப்பட வேண்டும் என்று கட்சியின் மேல்முறையீட்டு வாரியத்திற்கு எழுத வேண்டும் என்று ரஃபிஸி ரம்லி கூறுகிறார்.

சிலாங்கூர் பிகேஆர் தேர்தல் மாநாட்டிற்குப் பிறகு ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் ரஃபிசி கூறுகையில், தலைவரிடம் நேரடியாக முறையிடுவது சரியாகத் தெரியவில்லை. இதற்கு முன்பு பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டவர்களுக்கு இது அநீதியாகும்.

தலைவரிடம் மன்னிப்பு கோருவது மற்ற உறுப்பினர்களுக்கு தவறான செய்தியை அனுப்புவதாகவும், இரட்டை நிலைப்பாட்டைக் காட்டுவதாகவும் அவர் கூறினார். செயல்முறை அனைவருக்கும் நியாயமானதாக இருக்க வேண்டும், இதன் பொருள் மேல்முறையீட்டு வாரியம் மூலம் செல்ல வேண்டும்.

கட்சி விதிகளை மீறியதற்காக பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் தன்னை மன்னித்து கட்சியில் மீண்டும் சேர்த்துக்கொள்வார் என்று தான் நம்புவதாக தியான் சுவா முன்னதாக தெரிவித்திருந்தார்.

சமீபத்திய பொதுத் தேர்தலில் (GE15) பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) வேட்பாளருக்கு எதிராக பத்து நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் சுயேட்சையாகப் போட்டியிடுவதற்கான அவரது நடவடிக்கை காரணமாக ஏற்பட்ட பதவி நீக்கத்தை எதிர்த்து மேல்முறையீடு செய்ய அவருக்கு 14 நாட்கள் அவகாசம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. ஜனவரி 7 அன்று, கட்சியின் அனுமதியின்றி போட்டியிட்டதற்காக பிகேஆரின் மத்திய தலைமைக் குழு அவரை பதவி நீக்கம் செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here