நிறுத்தப்பட்ட காரின் மீது கட்டுமான பொருள் விழுந்ததால் ஏற்பட்ட சேதம்; ஒப்பந்ததாரர் விசாரணையை எதிர்கொள்கிறார்

ஜாலான் அம்பாங்கில் இன்று காலை கட்டுமானப் பணியின் கீழ் இருந்த கட்டிடத்தில் இருந்து பேனல் ஒன்று நிறுத்தப்பட்டிருந்த கார் மீது விழுந்து, வாகனத்தின் மேற்கூரை மற்றும் பக்கவாட்டு சேதமடைந்ததை அடுத்து, ஒப்பந்ததாரர் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார். அப்போது காரின் ஓட்டுநர் அருகில் உள்ள கடையில் இருந்துள்ளார்.

காரின் மீது அலுமினிய ஃபார்ம்வொர்க் பேனல் விழுந்ததாகக் கூறிய கட்டுமானத் தொழில் மேம்பாட்டு வாரியம் (சிஐடிபி) ஒப்பந்ததாரருக்கு வேலை நிறுத்த ஆணை வழங்கியுள்ளது.

56ஆவது  மாடியில் உள்ள அலுமினிய பேனல்களை திறக்கும் பணி நடைபெற்றுக் கொண்டிருந்த போது காலை 9 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக முதல்கட்ட அறிக்கை தெரிவிக்கிறது. திட்டப் பகுதிக்கு எதிரே சாலையோரம் நிறுத்தப்பட்டிருந்த வாகனத்தின் மீது பேனல் ஒன்று விழுந்து மோதியது என்று சிஐடிபி ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

56ஆவது மாடியில் இருந்து ஸ்டேஜிங் பிளேட் விழுந்ததால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைவர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா தெரிவித்தார். இந்த சம்பவம் நடந்தபோது, ​​கட்டுமானத் தொழிலாளர்கள் கான்கிரீட் ஊற்றப்பட்ட வடிவத்தை அகற்றிக்கொண்டிருந்ததாக தொழில் பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதாரத் துறை தெரிவித்துள்ளது.

திணைக்களத்தின் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களின் இயக்குனர் Zamzurin Maarof, தொழிலாளர்கள் மற்றும் கார் ஓட்டுநரிடம் இருந்து புகார்கள் இன்று பதிவு செய்யப்படும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here