பிரதமர் அன்வார் தமிழ் சமூகத்திற்கு பொங்கல் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தார்

கோலாலம்பூர்: பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 15) பொங்கல் பண்டிகையை கொண்டாடும் மலேசியாவில் உள்ள தமிழ் சமூகத்தினருக்கு பொங்கல் வாழ்த்துகளை தெரிவித்தார்.

அன்வர் தனது முகநூல் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ள பதிவில், இவ்விழா அனைவருக்கும் செழிப்பையும் ஆரோக்கியத்தையும் தரும் என நம்புகிறார். தமிழ் சமூகம் பொங்கல் பண்டிகையை பெருகிய வாழ்வாதாரத்திற்கு நன்றி தெரிவிக்கும் அடையாளமாக கொண்டாடுகிறது.

கூடுதலாக, இந்துக்களுக்கு இந்த நல்ல நாள், பழைய நடைமுறைகள் அல்லது அணுகுமுறைகளை நிராகரிப்பதற்கும் மாற்றத்தை மேம்படுத்துவதற்கும் புதிய மாற்றத்தை உருவாக்குவதற்கும் ஒரு சின்னமாகவும் ஊக்கியாகவும் இருக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

தை என்று அழைக்கப்படும் தமிழ் நாட்காட்டியின் 10ஆவது மாதத்தில் பொங்கல் அறுவடை திருவிழாவின் வருகையை தமிழ் சமூகம் கொண்டாடுகிறது, மேலும் இது ஒரு முக்கியமான பண்டிகை, குறிப்பாக விவசாய சமூகத்திற்கு எனறு வாழ்த்து செய்தியில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here