கோவிட் தொற்றின் பாதிப்பு 244; மீட்பு 401

covid

மலேசியாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 15) 244 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை 5,032,677 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது என்று சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

அமைச்சகத்தின் KKMNow போர்டல் ஞாயிற்றுக்கிழமை புதிய கோவிட்-19 தொற்றுகளில் 242 உள்நாட்டில் பரவியதாகவும், 2 இறக்குமதி செய்யப்பட்ட நோய்த்தொற்றுகள் இருப்பதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை 401 நபர்கள் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளிலிருந்து மீண்டுள்ளனர் என்றும், தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த மீட்பு எண்ணிக்கை 4,985,292 ஆக உள்ளது என்றும் போர்டல் தெரிவித்துள்ளது.

நாட்டில் தற்போது 10,477 கோவிட்-19 வழக்குகள் உள்ளன, 10,008 அல்லது 95.5% நோயாளிகள் வீட்டுத் தனிமைப்படுத்தலைக் கவனிக்கின்றனர். நாட்டின் ஒட்டுமொத்த மருத்துவமனை பயன்பாட்டு விகிதம் நாடு முழுவதும் 72.5% ஆக உள்ளது, அதே நேரத்தில் ICU பயன்பாட்டு விகிதம் தற்போது 63.6% ஆக உள்ளது என்றும் போர்டல் தெரிவித்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை கோவிட் -19 காரணமாக புதிய இறப்புகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை மற்றும் சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் தரவுக் களஞ்சியத்தை சரிபார்த்ததில், ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடர்ச்சியாக மூன்றாவது நாளாகும். அங்கு புதிய கோவிட் -19 இறப்புகள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here