பொறுப்பற்ற முறையில் சவாரி செய்த ஐந்து மாட் ரெம்பிட் ஓட்டுநர்கள் ஜோகூர் போலீசாரால் கைது

பத்து பஹாட் ஜாலான் பெக்கான் பாரிட் ராஜா- ஆயர் ஈத்தாம் என்ற இடத்தில் கவனக்குறைவாகச் சென்ற ஐந்து மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிகளை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 15) “Ops Samseng Jalanan” இன் போது போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையால் குழு கைது செய்யப்பட்டதாக Batu Pahat OCPD Asst Comm Ismail Dollah தெரிவித்தார்.

நாங்கள் இரவு 11 மணி முதல் அதிகாலை 4 மணி வரை பாரிட் ராஜாவை சுற்றி நடவடிக்கை எடுத்து 17 முதல் 39 வயதுடைய ஐந்து சந்தேக நபர்களை கைது செய்தோம். சந்தேக நபர்கள் வேகமானியின் மீது தங்கள் கன்னத்தை வைப்பது, திடீரென பாதைகளை மாற்றுவது மற்றும் ஆபத்தான யு-டர்ன்களை உருவாக்குவது போன்ற ஆபத்தான செயல்களை மேற்கொண்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஏசிபி இஸ்மாயில் மேலும் கூறுகையில், அவர்களின் செயல்கள் மற்ற சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களுக்கும் சந்தேக நபர்களுக்கும் ஆபத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42(1) இன் கீழ் சந்தேகத்திற்குரியவர்கள் கைது செய்யப்படுவார்கள். அஜாக்கிரதையாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக அதிகபட்சமாக ஐந்து ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், முதல் முறை தவறு செய்பவருக்கு RM5,000 முதல் RM15,000 அபராதமும் விதிக்கப்படும். அதிகபட்சம் 10 ஆண்டுகள் சிறை மற்றும் RM10,000 முதல் RM20,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படும்.

போலீசார் ஐந்து மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் ஒரு காரையும் கைப்பற்றினர்  என்று அவர் கூறினார். பரிட் ராஜாவின் தெருக்களில் ஒரு குழு மாட் ரெம்பிட் பந்தயத்தைக் காட்டும் வைரலான வீடியோவுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here