மாநிலத் தேர்தலில் சிலாங்கூரை பாஸ் கைப்பற்றும் என்று நம்பிக்கை

வரவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தலில் சிலாங்கூரில் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) வெற்றிபெற நல்ல வாய்ப்பு இருப்பதாக சிலாங்கூர் பாஸ் தலைவர் அஹ்மத் யூனுஸ் ஹைரி நம்பிக்கை தெரிவித்தார். பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) அரசாங்கத்தின் “பொய்கள் மற்றும் பொய்யான வாக்குறுதிகளால் சோர்ந்துபோய்விட்டதாக” வாக்காளர்களின் கருத்துகளின் அடிப்படையில் இது அமைந்துள்ளது என்றார்.

PH ஆனது அவர்களின் நிர்வாகத்தில் பொதுமக்களின் தேவைகளைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்த முடியாததாகக் கருதப்படுகிறது. குறிப்பாக பாரிசன் நேஷனல் (BN) உடன் ஒத்துழைப்பானது அவர்கள் முன்பு kleptocrats என்று குற்றம் சாட்டி  அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

யூனுஸ், கடந்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15), PH மற்றும் BN மாநிலத்தின் ஆறு நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளை PN க்கு இழந்தது. BN எந்த இடத்திலும் வெற்றி பெறவில்லை.

தற்போதைய சிலாங்கூர் அரசாங்கமும் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் வாழ்க்கைச் செலவுகள், வேலை வாய்ப்புகள் இல்லாமை, போதிய வீடுகள் இல்லாமை, வெள்ளம், நீர் மாசுபாடு மற்றும் மோசமான இணையப் பாதுகாப்பு போன்ற பிரச்சனைகளைத் தீர்க்கத் தவறிவிட்டது என்றார்.

சிலாங்கூர் மக்கள் ஒருமைப்பாட்டைக் கொண்ட அரசாங்கத்தை விரும்புகிறார்கள் மற்றும் மாநிலத்தை அபிவிருத்தி செய்யும் போது அவர்களைக் கவனிக்க முடியும். அவர்கள் அளித்த வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றுவதில் தவறிழைக்கும் ஒரு ஜனரஞ்சக அரசாங்கத்தை அவர்கள் விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

“பசுமை அலை” மாநிலத்திற்கு சுத்தமான மற்றும் நிலையான நிர்வாகத்தை உறுதியளிப்பதன் மூலம் தற்போதைய அரசாங்கத்தை மாற்றுவதற்கு PN உதவும் என்று PAS நம்புவதாக யூனுஸ் சுட்டிக்காட்டினார். சிலாங்கூர் 2008 முதல் PH இன் கீழ் உள்ளது.

GE15 இல், “பசுமை அலை” PN தீபகற்பத்தில் உள்ள வட மாநிலங்களில் பெர்லிஸ், கெடா, கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானு ஆகிய நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் பெரும்பகுதியை வென்றது. பெர்லிஸ் மாநிலத் தேர்தல்கள் GE15 இல் நடைபெற்றதைக் கண்டார், PN மாநிலத் தொகுதிகளில் ஒன்றைத் தவிர மற்ற அனைத்தையும் வென்றது.

கடந்த வாரம், PAS தலைவர் அப்துல் ஹாடி அவாங், வரவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தல்களிலும் “பசுமை அலை” தொடரும் என்று தான் நம்புவதாகக் கூறினார்.

ஆறு மாநிலங்கள் – பக்காத்தான் ஹராப்பான் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள பினாங்கு, சிலாங்கூர் மற்றும் நெகிரி செம்பிலான், அத்துடன் பாஸ் தலைமையிலான கெடா, கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானு – இந்த ஆண்டு மாநிலத் தேர்தல்களை நடத்தும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here