1.67 மில்லியன் ரிங்கிட் போதைப்பொருள் கடத்தலில் 8 வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட 14 பேர் கைது

­ ஜோகூர் பாரு: ஜோகூரில் 14 சந்தேக நபர்களைக் கைது செய்து, RM1.67 மில்லியன் மதிப்புள்ள போதைப்பொருள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதன் மூலம் போதைப்பொருள் கடத்தல் குழு ஒன்று முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜனவரி 5 முதல் 14 வரை கூலாய், இஸ்கந்தர் புத்ரி ஶ்ரீ ஆலம் மற்றும் மெர்சிங் ஆகிய இடங்களில் நடத்தப்பட்ட ஒன்பது சோதனைகளில் கைது மற்றும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

21 முதல் 48 வயதுடைய சந்தேக நபர்களில் மூன்று ஆண்கள் மற்றும் மூன்று பெண்கள் மலேசியர்கள் மற்றும் எட்டு வெளிநாட்டவர்கள், இரண்டு பெண்கள் உட்பட என்று அவர்  கூறினார். கும்பலின் செயல் முறையானது, மருந்துகளை விநியோகிப்பதற்கு முன், அவற்றை பேக் செய்து சேமித்து வைக்க, நுழைவாயில் மற்றும் பாதுகாக்கப்பட்ட காண்டோமினியங்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

பிடிபட்ட கும்பலின் முக்கிய உறுப்பினர்களில் சொகுசு கார் ஓட்டும் வெளிநாட்டவர் ஒருவர். எவ்வாறாயினும், சிண்டிகேட்டின் தலைவரையும் அதன் சங்கிலியையும் கண்டறிய நாங்கள் இன்னும் முயற்சிக்கிறோம் என்று அவர் இன்று ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையில், 70,004 எரிமின் 5 மாத்திரைகள், 54.7 கிராம் சயாபு, 19 எக்ஸ்டசி மாத்திரைகள், 3.7 கிராம் ஹெராயின், 2.4 கிராம் கெத்தமைன் மற்றும் 1.0 கிராம் கஞ்சா ஆகியவற்றை போலீசார் கைப்பற்றினர்.

RM300,000 மதிப்புள்ள மசெராட்டி கார், RM44,441 மதிப்புள்ள நகைகள் மற்றும் RM45,000 கைக்கடிகாரமும் கைப்பற்றப்பட்டதாக கமருல் ஜமான் கூறினார். கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருட்கள் உள்ளூர் சந்தையில், குறிப்பாக பொழுதுபோக்கு மையங்களில் விநியோகிப்பதற்கானவை என்று நம்பப்படுகிறது.

கமருல் ஜமானின் கூற்றுப்படி, கைது செய்யப்பட்டவர்களில் ஒன்பது பேர் மெத்தம்பேட்டமைன் மற்றும் கெத்தமைன் ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்தனர் மற்றும் குற்றவியல் பதிவுகள் கொண்டவர்கள். ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரணைக்காக 14 சந்தேக நபர்களும் ஜனவரி 15 முதல் ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here