செந்தூல் வட்டாரத்தில் கார் உடைப்பு சம்பவம் – முதியவர் ஒருவர் கைது

செந்தூலில் கார் உடைத்து திருடப்பட்ட சம்பவங்கள் தொடர்பாக முதியவர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

ஜின்ஜாங்கில் உள்ள Persatuan Perkuburan Cina அலுவலகம் அருகே வாகனத்தை நிறுத்திய ஒரு புகார்தாரரிடம் இருந்து ஜனவரி 11ஆம் தேதி போலீசார் ஒரு புகாரைப் பெற்றதாக செந்தூல் ஓசிபிடி பெஹ் எங் லாய் கூறினார்.

பின்பக்க கண்ணாடி ஒன்று உடைக்கப்பட்ட வாகனத்தில் இருந்து இரண்டு மடிக்கணினிகள் மற்றும் RM11,000 திருடப்பட்டதாக புகார்தாரர் கூறினார். எங்கள் விசாரணைகளின் அடிப்படையில், ஜனவரி 13 அன்று இரவு ஜின்ஜாங் செலாத்தான் மற்றும் ரவாங் ஆகிய இடங்களில் நடத்திய சோதனையில் இரண்டு பேரைக் கைது செய்தோம்.

இதுகுறித்து அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 17) வெளியிட்ட அறிக்கையில், இந்த வழக்கில் தொடர்புடையதாகக் கருதப்படும் 64 வயது முதியவர் மற்றும் 29 வயதுடைய ஒருவரைக் கைது செய்தோம்.

அவர்களிடம் இருந்து 11 மடிக்கணினிகள், 2 மொபைல் போன்கள், மூன்று டச் என் கோ கார்டுகள் மற்றும் ரிங்கிட் 3,500 ரொக்கம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

எங்கள் விசாரணைகளின் அடிப்படையில் வயதான சந்தேக நபர் உணவகங்களுக்கு அருகில் வாகனங்களை நிறுத்துவதை கவனிப்பார். சந்தேக நபர் வாகனத்தில் ஏறுவதற்கு கால் பேனல் ஜன்னலை உடைக்க ஒரு ஸ்க்ரூடிரைவரைப் பயன்படுத்துவார் என்று அவர் கூறினார்.

முதியவர் மீது பல்வேறு வகையான 17 குற்றங்கள் இருப்பதாக சோதனையில் கண்டறியப்பட்டதாக அவர் கூறினார். அவரின்  இளைய சந்தேக நபர் ஜின்ஜாங்கில் உள்ள ஒரு வணிக வளாகத்தில் மொபைல் போன் மற்றும் கணினி கடையில் வேலை செய்கிறார். சந்தேக நபர்களை செந்தூலில் குறைந்தது 11 வழக்குகளுடன் சம்பந்தப்பட்டிருக்கலாம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here