தலை மற்றும் கைகள் இல்லாமல் பெட்டியில் ஆறு துண்டுகளாக இருந்த சடலம் வெளிநாட்டு ஆடவர் என்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது

 ரவாங்கில் நேற்று நெடுஞ்சாலையில் வீசப்படுவதற்கு முன், உடல் துண்டாக்கப்பட்டு பையில் அடைக்கப்பட்ட கொலையில் பலியானவர் ஆண் வெளிநாட்டவர் என்பதை போலீசார் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

சைனா பிரஸ் அறிக்கையின்படி, சுங்கை பூலோ காவல்துறைத் தலைவர் ஷஃபாடன் அபு பக்கர் கூறுகையில், பிரேதப் பரிசோதனையில் அந்த நபர் பல அடிகள் மற்றும் கூர்மையான ஆயுதங்களால் ஏற்பட்ட காயங்களால் இறந்தார் என்பதைக் காட்டுகிறது.

போலீசார் ஒரு சாட்சியிடமிருந்து வாக்குமூலத்தை பதிவு செய்துள்ளனர்  என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தையும் கொலைக்கான காரணத்தையும் நாங்கள் இன்னும் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கிறோம். பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு முஸ்லீம் அல்லாதவர் என்று நம்பப்படுகிறது என்றும் அவர் கூறினார்.

வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் கிமீ 477-ல், ரவாங் செலாத்தான் வெளியேறும் இடத்திற்கு அருகில், உடல் உறுப்புகள் அடங்கிய கருப்பு நிற சூட்கேஸ் ஒன்று வழிப்போக்கர்களால் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக நேற்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

பெரித்தா ஹரியான் அறிக்கையில், சில உடல் பாகங்களும் சாலையோரத்தில் காணப்பட்டதாக ஷஃபாடன் கூறினார். இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் தலை மற்றும் இரண்டு கைகள் மற்றும் கால்கள் காணவில்லை என்று அவர் கூறினார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302ன் கீழ் கொலைக்கான வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here