பேராக் போலீசார் சட்டவிரோத சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட 16 பேரை கைது செய்தனர்

ஈப்போ,பெர்ஜாமில் சட்டவிரோத சூதாட்ட நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் 16 பேரை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் யூஸ்ரி ஹசான் பஸ்ரி கூறுகையில், பேராக் காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் துணை எதிர்ப்பு, சூதாட்டம் மற்றும் ரகசியச் சங்கங்கள் பிரிவு (D7), உளவுத்துறை மற்றும் தகவலின் பேரில், இரவு 10.30 மணியளவில் ஒரு கட்டிடத்தில் சோதனை நடத்தியது.

கைது செய்யப்பட்ட ஆண்கள் 24 மற்றும் 44 வயதிற்குட்பட்டவர்கள் மற்றும் சோதனையின் போது சூதாட்ட பொருட்கள் மற்றும் மொத்தம் RM8,002 ரொக்கத்தை போலீசார் கைப்பற்றினர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் ஜனவரி 20ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here