காரில் இறந்து கிடந்த ஆடவர்

கோத்தா சமரஹான், கம்போங் எண்டாப்பில் உள்ள ஃபெல்க்ரா பண்ணை தொழிலாளர்கள், அப்பகுதியில் காரில் ஆண் சடலத்தைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தனர்.

கோத்தா சமரஹான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் பிராடி பிரங்கா கூறுகையில், இந்தச் சம்பவத்தை ஒரு பண்ணை தொழிலாளி கவனித்ததாகத் தெரிவித்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, கோத்தா சமரஹான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு உடனடியாக அனுப்பப்பட்டனர். மேலும் காரில் 47 வயதுடைய ஒருவரின் சடலம் இருப்பதைக் கண்டார்.

அப்பகுதியில் பணிபுரியும் பண்ணை தொழிலாளி ஒருவர், அப்பகுதியில் நின்றிருந்த பேரொடுவா வீவாவை பார்த்தபோது இந்த சம்பவம் கவனிக்கப்பட்டது. இன்று தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”தொழிலாளர் வாகனத்தை சோதனை செய்தபோது, ​​உள்ளே ஒரு சடலத்தை கண்டார்,” என்று அவர் கூறினார்.

சரவாக் இருதய மருத்துவமனையின் சுகாதார அதிகாரியால் இறந்தவர் இறந்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார். சடலத்தின் விசாரணை மற்றும் பரிசோதனையின் முடிவுகளில் இறந்தவரின் உடலில் காயத்தின் அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்று பிராடி மேலும் கூறினார்.

சம்பவ இடத்தில் விசாரணை நடத்தியதில் போராட்டம் நடந்ததற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்றார். வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும், திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டு, உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சரவாக் பொது மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here