செராஸில் உணவக ஊழியரை தாக்கிய இருவர் கைது

­காஜாங், செராஸ் தாமான் சாகா பெர்டானாவில் உணவக ஊழியரின் கையை வெட்டியதாக இருவர் கைது செய்யப்பட்டனர். Kajang OCPD Asst Comm Mohd Zaid Hassan கூறுகையில், செவ்வாய்கிழமை (ஜனவரி 17) 46 வயதுடைய நபர் ஒருவரை கத்தியால் ஆயுதம் ஏந்திய இருவர் தாக்கியதாக காவல்துறைக்கு புகார் கிடைத்தது.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவருக்கு பானங்கள் தாமதமாக வழங்கப்பட்டதால் உணவகத்தில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியதற்காக பாதிக்கப்பட்டவர் கண்டித்ததால் இந்த சம்பவம் தொடங்கியது என்று விசாரணைகள் காட்டுகின்றன.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவருக்கு உணவகத்தை விட்டு வெளியேறுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டது. ஆனால் அவர் மற்றொரு நபருடன் ஆயுதங்களுடன் வந்து பாதிக்கப்பட்டவரைத் தாக்கினார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு கைவிரல் முறிவு மற்றும் முழங்கால்களில் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) அதிகாலை 3 மணியளவில் 44 மற்றும் 47 வயதுடைய இருவரை நாங்கள் தடுத்து நிறுத்தி இரண்டு கத்திகளையும் கைப்பற்றினோம். மேலதிக விசாரணைகளுக்காக சந்தேகநபர்கள் ஜனவரி 22 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here