பாண்டான் இண்டாவில் இறைச்சி வெட்டும் தொழிலாளியை வெறித்தனமாக துரத்தி கொண்டு ஓடிய முடிதிருத்தும் நபர் கைது

புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) கோலாலம்பூரில் உள்ள பாண்டான் இண்டாவில் இறைச்சி வெட்டும் தொழிலாளியை வெறித்தனமாக துரத்தி கொண்டு ஓடிய முடிதிருத்தும் நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், சந்தேக நபரின் நடத்தை காரணமாக  பாதுகாப்பிற்கு  பயப்படுவதாகக் கூறி பொதுமக்களிடமிருந்து காலை 10.51 மணிக்கு காவல்துறைக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த போலீஸ் உத்தியோகத்தர்கள் சந்தேக நபரை மேலதிக விசாரணைகளுக்காக கைது செய்வதற்கு முன்னர் அவரை அமைதிப்படுத்தினர். சந்தேக நபரிடம் இருந்து குறைந்தது 30 செமீ நீளமுள்ள ஒரு க்ளீவர் கைப்பற்றப்பட்டது என்று அவர் புதன்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முகமட் ஃபாரூக் கூறுகையில், சந்தேக நபருக்கு மனநலப் பிரச்சினைகள் இருப்பதாகவும், கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையின் மனநலப் பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் ஆரம்பகட்ட விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளது. குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் சந்தேகநபர் விசாரிக்கப்படுகிறார். இது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

சந்தேகநபர் குற்றவியல் சட்டத்தின் 186 வது பிரிவின் கீழ் ஒரு பொது ஊழியரின் பொது பணிகளைச் செய்ய விடாமல் தடுத்ததற்காக விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளார்.

சந்தேக நபரின் செயல் வீடியோவாக பதிவாகி பின்னர் வைரலாக பரவியது. சந்தேக நபர், ஜாக்கெட் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் ஹெல்மெட் அணிந்து, அந்த இடத்தில் இருந்த போலீஸ் அதிகாரிகளை நோக்கி ஒரு க்ளேவரை காட்டி பின்னர் அவர்களை நோக்கி சரமாரியாகக் குற்றம் சாட்டுவதைக் காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here