காரில் துப்பாக்கியுடன் இருந்த நபர் கிளந்தான் போலீசாரால் கைது

கோத்த பாருவில் புதன்கிழமை (டிசம்பர் 18) நள்ளிரவு 12.40 மணிக்கு இங்குள்ள கம்போங் லுபோக் ஜம்புவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் Op Tapis Khas இன் போது கிளந்தான் போலீசார் சோதனை நடத்தி 27 வயது இளைஞரை துப்பாக்கியுடன் கைது செய்தனர்.

பெரோடுவா விவா காருக்குள் கண்டெடுக்கப்பட்ட அமெரிக்காவில் தயாரிக்கப்பட்ட துப்பாக்கியில் Retay 84FS CAL 9MM என்ற வாசகங்கள் எழுதப்பட்டு செய்தித்தாளில் சுற்றப்பட்டு ஒரு ஜோடி கையுறைகளுடன் பிளாஸ்டிக் பைக்குள் வைக்கப்பட்டதாக கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹருன் தெரிவித்தார். மேலும், காருக்குள் புல்லட் மாஸ்டர் என்று எழுதப்பட்ட பெட்டியும், சோதனையில் 34 தோட்டாக்களும், 1,200 மெத்தபெட்டமைன் மாத்திரைகள் அடங்கிய மூன்று பிளாஸ்டிக் பாக்கெட்டுகளும் கண்டெடுக்கப்பட்டன.

“மேலும் விசாரணையில், போலீசார் ஒரு குளிர்சாதன பெட்டியில் 2 லிட்டர் திரவம் கொண்ட இரண்டு பாக்கெட்டுகளை கண்டுபிடித்தனர் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 20) இங்குள்ள கிளந்தான் காவல் நிலைய தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். போதைப்பொருள் விநியோகம் செய்யும் கும்பலின் உறுப்பினர் என நம்பப்படும் சந்தேக நபர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று முஹமட் சாக்கி கூறினார்.

Op Tapis Khas பற்றி பேசுகையில், முகமட் ஜாக்கி, ஜனவரி 17 முதல் 376 ஆய்வுகள் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும் 289 சோதனைகள் நடத்தப்பட்டதாகவும், இதில் 170 அதிகாரிகள் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் கூறினார்.

தோட்டங்கள், வீட்டுத் தோட்டங்கள், சாலைத் தடுப்புகள், மீன்பிடி கிராமங்கள் மற்றும் போதைப்பொருள் என முக்கிய இடங்களில் நடவடிக்கைகள் மற்றும் சோதனைகள் நடத்தப்பட்டன. மேலும் RM135,112.80 மதிப்புள்ள பல்வேறு போதைப்பொருள்கள் மற்றும் RM98,500 மதிப்புள்ள பொருட்களை கைப்பற்றுவதில் வெற்றி பெற்றதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here