காரை முந்தி செல்ல முயன்றபோது விபத்து: இரு மேல்நிலைப்பள்ளி மாணவிகள் உயிரிழந்தனர்

பாலேக் பூலாவ் போண்டோக் உபே தேசிய மேல்நிலைப் பள்ளியின் (SMK) இரு மாணவிகள் நேற்று ஜாலான் சுங்கை ரூசாவில் கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் இறந்தனர். இரவு 10.10 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்த விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த நூர் ஹுமைரா முகமட் ஜைனி (17) சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார், மேலும் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டி வந்த அவரது தோழி நூர் பாத்திமா சலமாஹுல்லா (17) பினாங்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்தார்.

தென்மேற்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் கமருல் ரிசல் ஜெனால், முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், இரண்டு மாணவிகள் பயணித்த  ஹோண்டா வேவ் ரக மோட்டார் சைக்கிள், ஜார்ஜ் டவுன் திசையிலிருந்து கோல சுங்கை பினாங் நோக்கிச் சென்ற புரோட்டான் வாஜா மீது மோதுவதற்கு முன்பு மற்றொரு காரை முந்தி செல்ல முயன்றது. இந்தச் சம்பவத்தால் இரண்டு மாணவிகள் தூக்கி வீசப்பட்டு உடலின் பல பகுதிகளில் பலத்த காயங்கள் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே ஓட்டுநர் உயிரிழந்தார்.

புரோட்டன் வாஜா என்ற 35 வயதுடைய ஓட்டுநரின் வலது கன்னத்தில் மட்டுமே காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி விபத்து மேலும் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here