கொள்கலனில் சிறுவன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது மனித கடத்தல் இல்லை என்கிறார் சைபுதீன்

கிள்ளான் வெஸ்ட்போர்ட்டில் கொள்கலனில்  வெளிநாட்டுக் குழந்தை ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டதில் மனித கடத்தலின் கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்று உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் கூறுகிறார். பாஹிம் என்ற சிறுவன் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கொள்கலன் பங்களாதேஷில் இருந்து புறப்பட்ட MV Integra மூலம் கொண்டுவரப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

கப்பல் வெஸ்ட்போர்ட்டில் வந்து கொள்கலன் இறக்கப்பட்டபோது, அதிகாரிகள் சிறுவனை உள்ளே கண்டனர். அவர் மட்டுமே கொள்கலனுக்குள் காணப்பட்டார். காவல்துறையில் புகார் அளிக்கப்பட்டு, காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்ட சிறுவன் மருத்துவப் பரிசோதனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டான். நாங்கள் இப்போது அவரை நாடு திரும்பும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளோம்.

நாங்கள் இதை மனித கடத்தலுடன் இணைக்கவில்லை, ஏனெனில் அவர் கொள்கலனுக்குள் நுழைந்தது, தூங்கியது மற்றும் (ஜனவரி 20) மலேசியாவிற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது என்பது ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 20) கூறினார். முன்னதாக, சிறுவனின் புகைப்படம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது மற்றும் தென் கிள்ளான் போலீசார் கண்டுபிடிப்பை உறுதிப்படுத்தினர்.

பங்களாதேஷில் உள்ள சிட்டகாங்கில் சில நண்பர்களுடன் விளையாடிக் கொண்டிருந்த சிறுவன் தற்செயலாக கண்டெய்னருக்குள் அடைத்து வைக்கப்பட்டது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. தெற்கு கிள்ளான் OCPD ACP Cha Hoong Fong கூறுகையில், சிறுவன் பலவீனமான நிலையில் துறைமுகத் தொழிலாளியால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டான்.

43 வயதான அந்த நபர் புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) மதியம் 1.53 மணியளவில் பாண்டமாறான் காவல் நிலையத்தில் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக புகார் செய்தார். சிகிச்சைக்காக சிறுவன் தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், அவரது உடல்நிலை சீராக இருப்பதாகவும், இந்த வழக்கு குடிநுழைவுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here