கார் பள்ளத்தில் விழுந்து விபத்துக்குள்ளானதில் போலீஸ்காரர் உயிரிழந்தார்

SIK: கம்போங் சுங்கை சேனத்தில் கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் தடுப்பின் மீது பள்ளத்தில் விழுந்ததில் ஒரு போலீஸ்காரர் இறந்தார்.
விளம்பரம் Ops Selamat 19/23 பகுதியில் இந்த விபத்து நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சிக் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போக்குவரத்துப் பிரிவைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்ட யஹாயா அஹ்மத் 40, தலையில் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

சிக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் அப்துல் ரசாக் ஒஸ்மான் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் ஈஸ்வரா கார் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம்  நடந்துள்ளது. விபத்து குறித்து போக்குவரத்து விசாரணை அலுவலக உறுப்பினர்களுக்கு பொதுமக்களிடமிருந்து  அழைப்பு வந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் போகோக் சேனாவில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து IPD Sik இல் பணிபுரியச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது. முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்ததும், பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையில்   உள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழும் முன் சறுக்கிச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது.

விபத்தின் விளைவாக, தலையில் பலத்த காயம் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று இங்கே கூறினார். பலியானவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சிக் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாக அப்துல் ரசாக் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987இன் பிரிவு 41(1)ன்படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here