மக்காவ் ஊழலில் உதவி வேளாண் அதிகாரி RM215,000 ஏமாந்த சம்பவம்

குவாந்தான்: மக்காவ் ஊழல் கும்பல் உறுப்பினர்களால் காப்பீடு மற்றும் போலீஸ் அதிகாரிகளாக அடையாளப்படுத்திக் கொண்டு ஏமாற்றியதில் உதவி வேளாண் அதிகாரி RM215,100 இழந்தார்.45 வயதான அதிகாரிக்கு கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் காப்பீட்டு அதிகாரி என்று தன்னை அறிமுகப்படுத்திக் கொண்ட ஒருவரிடமிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்ததாக பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் ரம்லி முகமது யூசுப் தெரிவித்தார்.

அவர் மூன்று தவறான கூற்றுக்களை கூறியதாகவும், போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருவதாகவும் அந்த அதிகாரியிடம் தெரிவிக்கப்பட்டது. அப்போது அவரைத் தொடர்பு கொண்ட மற்றொரு நபர், தன்னை ஒரு போலீஸ் அதிகாரி எனக் கூறி, அவர் பணமோசடி மற்றும் ஊழலில் ஈடுபட்டதாகக் குற்றம் சாட்டினார்.

400,000  ரிங்கிட் ஜாமீன் தொகையை அந்த பெண் செலுத்த வேண்டும் மற்றும் விசாரணை நோக்கங்களுக்காக அவரது வங்கி கணக்கு விவரங்களை அளிக்க வேண்டும்.தனது வங்கிக் கணக்கில் இருந்து 33 பரிவர்த்தனைகள் செய்யப்பட்டதை அறிந்த பிறகு தான் ஏமாற்றப்பட்டதை பாதிக்கப்பட்ட பெண் உணர்ந்ததாக ராம்லி கூறினார். அவர் கடந்த வியாழன் அன்று தெமர்லோ மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் போலீஸ் புகார் ஒன்றை அளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here