முன்னாள் கால்பந்து வீரரின் மனைவிகளின் சண்டையால் உணவகத்தில் குழப்பம்

ஷா ஆலம்: திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 23) திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 23) திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 23) காலை ஒரு முன்னாள் கால்பந்து பயிற்சியாளரின் மனைவிகள் இரு பெண்களும் சண்டையிட்டதால், இங்குள்ள ஒரு உணவகத்தில் நிலைமை குழப்பமாக மாறியது.

திங்கள்கிழமை இரவு ஒரு அறிக்கையில், ஷா ஆலம் OCPD  முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம், இங்குள்ள ஒரு உணவகத்தில் சண்டை நடந்ததாகவும், ஒருவர் மற்றவரின் முடியை இழுக்க வழிவகுத்ததாகவும் கூறினார். பின்னர் அது உணவகத்திற்கு வெளியே தொடர்ந்தது. சண்டையைத் தொடர்ந்து இரண்டாவது மனைவி திங்கள்கிழமை புகார் அளித்தார்.

“Family Dou’ நிகழ்ச்சியில் புகார்தாரரின் கருத்துக்களால் சந்தேகத்திற்குரியவர் (முதல் மனைவி) அலட்சியமாக உணர்ந்ததை அடுத்து சண்டை நடந்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

தனக்கு தெரியாமல் மற்ற பெண் தன் கணவனை திருமணம் செய்து கொண்டதால் அவள் கோபமடைந்தார் என்று ஏசிபி முகமது இக்பால் கூறினார். சந்தேக நபர் திங்களன்று காவல்துறை புகாரையும் பதிவு செய்துள்ளார்.

முன்னாள் கால்பந்து பயிற்சியாளர் உட்பட அனைத்து தரப்பினரும் வாக்குமூலம் பதிவு செய்ய அழைக்கப்பட்டு விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 160 மற்றும் சிறு குற்றச் சட்டம் பிரிவு 14 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று ஏசிபி முகமது இக்பால் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here