ஆன்லைனில் வேலை வாங்கித் தருவதாக மோசடி செய்த கும்பல் மூலம் பொய் கணக்கு வைத்திருந்ததாக 4 பேர் கைது

பாலேக் புலாவ்:  வைத்திருப்பதாக சந்தேகிக்கப்படும் நான்கு நபர்களை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். பாராட் டயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம், இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில், 26 முதல் 43 வயதுடைய இரண்டு ஆண்களும் இரண்டு பெண்களும் சிலாங்கூர் மற்றும் கோலாலம்பூரில் தனித்தனி இடங்களில் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறியது.

எங்கள் விசாரணைகள் மற்றும் உளவுத்துறையின் அடிப்படையில், 2021 மற்றும் கடந்த ஆண்டு பாரத் தயா மாவட்டத்தில் பதிவான வழக்குகளில் RM1,319 மற்றும் RM16,593 வரையிலான இழப்புகளை உள்ளடக்கிய சிண்டிகேட்டிற்கான கழுதை கணக்கு வைத்திருப்பவர்கள் என்று நம்பப்படும் நான்கு நபர்களை நாங்கள் கைது செய்ய முடிந்தது அறிக்கை வாசிக்கப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here