ஜோகூர் கால்பந்து இளைஞர் ஆலோசகராக கைரியின் பங்கு குறித்து TMJயின் குறிப்புகள்

ஜோகூர் பட்டத்து இளவரசர் துங்கு இஸ்மாயில் சுல்தான் இப்ராஹிம் (DMJ) மற்றும் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட அம்னோ தலைவர் கைரி ஜமாலுதீனுக்கும் இடையேயான விரைவான மறுபரிசீலனை மலேசியர்களின் ஆர்வத்தைத் தூண்டியுள்ளது.

தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் ஒரு பதிவில், பட்டத்து இளவரசர், முன்னாள் சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின், அம்னோவில் இருந்து நீக்கப்பட்டதால், ஜோகூரில் புதிய பாத்திரங்களில் அடியெடுத்து வைக்கலாம் என்று சூசகமாகத் தெரிவித்தார்.

அவர் கைரியுடன் இருக்கும் பழைய படத்தை வெளியிட்டு, துங்கு இஸ்மாயில்: “எதிர்கால JDTFC CEO மற்றும் ஜோகூர் இளைஞர் ஆலோசகர்.” உடனடி பதிலில், கைரி தனது கணக்கில் படத்தை மறுபதிவு செய்தார், “ஒரு கதவு மூடுகிறது, மற்றொன்று திறக்கும். Rezeki ditangan அல்லா (வாழ்வாதாரம் கடவுளின் கையில்)”.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலின் போது கட்சியின் ஒழுக்கத்தை மீறியதற்காக முன்னாள் அம்னோ இளைஞர் தலைவரும் சிலாங்கூர் முன்னாள் அம்னோ தலைவருமான நோ ஓமர் நேற்று இரவு பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

முன்னாள் துணைத் தலைவரும் செம்ப்ராங்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹிஷாமுடின் உசேன், முன்னாள் தகவல் தலைவர் ஷஹரில் ஹம்தான், தெப்ராவ் பிரிவுத் தலைவர் மௌலிசன் புஜாங் மற்றும் முன்னாள் ஜெம்போல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சலீம் ஷெரீப் ஆகியோரையும் கட்சி ஆறு ஆண்டுகளுக்கு இடைநீக்கம் செய்தது.

முன்னதாக, அம்னோ துணைத் தலைவர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், பல கட்சித் தலைவர்களை பதவி நீக்கம் மற்றும் இடைநீக்கம் செய்ததற்கு தனது அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தினார்.

நீக்கம் மற்றும் இடைநீக்கம் குறித்த முடிவில் நான் உடன்படவில்லை என்று இஸ்மாயில் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் கூறினார். “இது சட்ட செயல்முறைக்கு இணங்கவும், ‘இயற்கை நீதி’ மற்றும் தன்னை தற்காத்துக் கொள்ளும் உரிமையின் கொள்கைக்கு முரணாகவும் உருவாக்கப்படவில்லை.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here