ஜனவரி 30 முதல் அம்பாங், ஸ்ரீ பெட்டாலிங் எல்ஆர்டி , கேஎல் மோனோரயிலுக்கான இயக்க நேரம் நீட்டிக்கப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: பண்டாரயா மற்றும் மஸ்ஜித் ஜமேக் எல்ஆர்டி நிலையங்களுக்கு இடையிலான சேவைத் தடங்கலைத் தொடர்ந்து, அம்பாங் மற்றும் ஸ்ரீ பெட்டாலிங் வழித்தடங்கள் மற்றும் கோலாலம்பூர் மோனோரயில் ஆகியவற்றில் இலகு ரயில் போக்குவரத்துக்கான (எல்ஆர்டி) வேலை நேரத்தின் போது சேவைகள் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 30) முதல் நீட்டிக்கப்படும்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 29), பிரசரனா மலேசியா பெர்ஹாட் (பிரசரானா) ஒரு அறிக்கையில், வேலை நேரங்களில் சேவைகள் காலை 6 மணி முதல் 10.30 மணி வரையும் மாலை 4.30 மணி முதல் இரவு 8.30 மணி வரையும் முந்தைய கால அட்டவணையான காலை 7 மணி முதல் 9.30 மணி மற்றும் மாலை 5 மணி முதல் 7.30 மணி வரை நீட்டிக்கப்படும் என்றார்.

இயக்க நேரத்தை நீட்டிப்பது என்பது பயணிகளுக்கு வசதியையும் ஆறுதலையும் வழங்குவதாகும். மேலும் பல ரயில் நிலையங்களில், குறிப்பாக மஸ்ஜித் ஜமேக் எல்ஆர்டி இன்டர்சேஞ்ச் மற்றும் ஹாங் துவா எல்ஆர்டி நிலையங்களில் நெரிசலைக் குறைக்க அவர்கள் தங்கள் பயணத்தை முன்கூட்டியே திட்டமிடலாம்.

போக்குவரத்து நிலைமையைப் பொறுத்து 10 நிமிட அதிர்வெண் கொண்ட மூன்று வழித்தடங்களுக்கு திங்கள்கிழமை தொடங்கி மேலும் இடைநிலை இலவச பேருந்துகள் சேர்க்கப்படும் என்றும் அது கூறியது.

பயணிகள் அனுபவித்த சிரமத்திற்கு பிரசரானா மன்னிப்பு கேட்கிறது மற்றும் அவர்களின் ஆதரவையும் பொறுமையையும் பெரிதும் பாராட்டுகிறது. இந்த முயற்சியானது பயனர்களுக்கு வழங்கப்படும் சேவையின் தரம் எப்போதும் சிறந்த மட்டத்தில் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான எங்கள் அர்ப்பணிப்பாகும்  என்று அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here