ஜெட்டியின் அருகே மிதந்த ஆடவரின் சடலம்

ஷா ஆலம் 40 கிமீ தொலைவில் உள்ள கோல சிலாங்கூரில் உள்ள ஜெராமில் உள்ள சுங்கை பூலோ சசரன் பாலம் அருகே பாகன் முவாரா எஸ்ஃபீ ஜெட்டியிலிருந்து 500 மீட்டர் தொலைவில் ஒரு ஆணின் சடலம் மிதந்தது. இன்று காலை 8.05 மணியளவில் அடையாளம் காணப்படாத ஆணின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக பொதுமக்களிடம் இருந்து வந்த அழைப்பைத் தொடர்ந்து, கோலா சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ரம்லி காசா தெரிவித்தார்.

காலை 9.45 மணியளவில், தீயணைப்புப் படையினரால் சடலம் எடுக்கப்பட்டு, பிரேதப் பரிசோதனைக்காக தஞ்சோங் கராங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்ல கோலா சிலாங்கூர் காவல் நிலைய போலீஸாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. மேலதிக விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன. மேலும் இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், கடந்த வெள்ளிக்கிழமை மாலை 6.30 மணியளவில் அப்பகுதிக்கு அருகிலுள்ள ஒரு கப்பலில் அவரது தரப்பில் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஆபரேஷன் டாபிஸுக்கும், சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதற்கும் தொடர்பு இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது என்று ராம்லி கூறினார்.

போலீசார் ஜெட்டியை நெருங்க முயன்றபோது, ​​இதுவரை அடையாளம் தெரியாத ஒரு கும்பல் ஆற்றில் குதித்து ஆற்றின் மறுகரைக்கு நீந்தி தப்பியதாக அவர் கூறினார். எனினும், பிரேதப் பரிசோதனைக்குப் பிறகே நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தவரின் அடையாளம் பற்றிய அனைத்து தகவல்களும் தெரியவரும்,” என்றார்.

இதற்கிடையில், மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சிலாங்கூர் இயக்குநர் டத்தோ நோரஸாம் காமிஸ் ஒரு அறிக்கையில், பிப்ரவரி 3 ஆம் தேதி இரவு ஒரு குழுவினர் ஆற்றில் குதித்த சம்பவம் தொடர்பாக தனக்கு அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி, கோலா சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (பிபிபி) மற்றும் சிலாங்கூர் ஜேபிபிஎம் நீர் மீட்புக் குழு (பிபிடிஏ) ஆகியவற்றின் 15 பேர் கொண்ட குழு பாதிக்கப்பட்டவரைத் தேடும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here