இணையத்தைப் பயன்படுத்தும் போது புத்திசாலிதனமாக இருங்கள்: ஃபஹ்மி

கோலாலம்பூர்: இணையப் பயனர்கள் உட்பட அனைத்து தரப்பினரும் இணையப் பாதுகாப்புச் சிக்கல்களில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில்  கூறினார். பாதுகாப்பான இணைய தினம் 2023 உடன் இணைந்து, இணையம், சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் பிற பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தும் போது எப்போதும் எச்சரிக்கையாகவும் கவனமாகவும் இருக்குமாறு அனைத்துப் பயனர்களுக்கும் Fahmi அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

மதானி (நாகரிக) இணைய சமூகத்தை உருவாக்க தொழில்நுட்பத்தை நேர்மறையாகவும், புத்திசாலித்தனமாகவும், பொறுப்புடனும் பயன்படுத்தவும். பாதுகாப்பான இணைய தின வாழ்த்துக்கள் 2023. புத்திசாலித்தனமாக இருங்கள், பாதுகாப்பாக இருங்கள் மற்றும் இணைய நல்வாழ்வை நோக்கி ஒன்றாக இருங்கள் என்று அவர் இன்று பாதுகாப்பான இணைய தின கொண்டாட்டத்துடன் இணைந்து அமைச்சகத்தின் அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் பதிவேற்றிய ஒரு குறுகிய வீடியோ செய்தியில் கூறினார்.

சைபர் அச்சுறுத்தல்கள் மற்றும் தாக்குதல்கள் தரவு கசிவு மற்றும் மீறல்கள், அடையாள திருட்டு, மோசடிகள், ஆன்லைன் மோசடி மற்றும் சைபர்புல்லிங் உள்ளிட்ட பல்வேறு சம்பவங்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று ஃபஹ்மி கூறினார். தொழில்நுட்பம் மற்றும் இணையத்தின் பாதுகாப்பற்ற பயன்பாடு அல்லது சரியான நல்ல நடைமுறைகள் இல்லாமல் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதால் இதுபோன்ற சம்பவங்கள் ஏற்படுகின்றன என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here