சிரம்பானில் உள்ள மாமாக் உணவகத்தின் முன் லோரி ஓட்டுநர் மக்களை தாக்க முயன்றாரா?

மாமாக் உணவகத்தில் அமர்ந்திருந்தவர்களை மீது மோதி தள்ளுவது போல் லோரி ஓட்டுநர் முயற்சிப்பது போன்ற வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவி வருகிறது. 63 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ பலரால் பகிரப்பட்டு வருகிறது. லோரி டிரைவர் ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநருடனும் மற்றொரு நபருடனும் சாலையோரம் உணவகத்தால் அமைக்கப்பட்ட மேஜையில் அமர்ந்து வாக்குவாதம் செய்வதிலிருந்து தொடங்குகிறது.

சில வினாடிகளுக்குப் பிறகு, லோரி டிரைவர் இரண்டு பேரைக் கடந்து முன்னோக்கிச் சென்று மீண்டும் பின் செல்ல முயற்சிக்கிறார். லோரி ஓட்டுநரின் செயலுக்காக பொதுமக்கள் திட்டுவதையும், கத்துவதையும் பார்ப்பதற்குள், இரண்டு பேரும் லோரிக்கு வழி விட்டு நகர்ந்தனர். இது உண்மையில் நெகிரி செம்பிலானில் நடந்ததா?

சிரம்பான் காவல்துறையின் கூற்றுப்படி, இந்த சம்பவம் பிப்ரவரி 4 ஆம் தேதி இரவு 10 மணியளவில் ஜாலான் கெராபு தாமன் பெர்மாய் 3 இல் நடந்தது. பிப்ரவரி 5 ஆம் தேதி இரவு 8 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்ட லோரி டிரைவர் 46 வயதுடையவர் என அடையாளம் காணப்பட்டார். இந்த சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை, ஓட்டுநர் போதைப்பொருள் சோதனையில் எதிர்மறையாக இருந்தார் என்று போலீசார் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தனர். கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக, சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42(1)ன் கீழ், அந்த நபர் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டு விசாரிக்கப்படுவார்.

https://majoriti.com.my/berita/2023/02/06/video-pemandu-lori-cuba-langgar-pengunjung-kedai-makan-di-seremban-ditahan

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here