தவாவில் ஆடவரை கொன்றதாக 6 போலீசார் மீது வழக்குப்பதிவு; மாலை குற்றஞ்சாட்டப்படும்

கோத்த கினாபாலு: ஜனவரி 13 அன்று ஒருவரைக் கொன்றதாக ஆறு போலீசார் உட்பட ஏழு பேர் மீது தவாவ் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று மாலை குற்றஞ்சாட்டப்படும். இந்த வழக்கு தொடர்பான விசாரணைகள் நிறைவடைந்துள்ளதாகவும், விசாரணைப் பத்திரம் நேற்று சட்டத்துறை தலைவரிடன் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் சபா போலீஸ் ஆணையாளர் இட்ரிஸ் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படுவார்கள். அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 மற்றும் பிரிவு 109 உடன் படிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக எட்டு போலீசாரும் மூன்று பொதுமக்களும் இதற்கு முன்னர் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

ஜனவரி 31 அன்று, இட்ரிஸ் இந்த கொலை பொறாமையால் தூண்டப்பட்டதாகவும், சபாவில் பாதுகாப்பு பிரச்சினைகளில் ஈடுபடவில்லை என்றும் கூறியதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. அவரது கூற்றுப்படி, இறந்தவரின் 33 வயதான மனைவி நூரிமா ஜூலி மீது ஜனவரி 30 அன்று தவாவ் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

வேலையில்லாத நூரிமா, ஜனவரி 13 அன்று இரவு 7.30 மணி முதல் 9 மணி வரை தவாவில் உள்ள பத்து 5 இல் உள்ள ஜாலான் அபாஸ் அருகே உள்ள செம்பனை தோட்டத்தில் நூர்மன் பகராடு 61, என்பவரைக் கொன்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here