புஸ்பென் ஊழியர், பயிற்சியாளர் ஆகியோர் மீது கொலை குற்றச்சாட்டு

சுங்கை சிப்புட்: போதைப்பொருள் அடிமையாதல் மறுவாழ்வு மையத்தின் (புஸ்பென்) ஊழியர்கள் இருவர் மீது கடந்த மாதம் ஒரு குடியிருப்பாளரைக் கொலை செய்ததாக  புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 8) மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில்  குற்றம் சாட்டப்பட்டது. புஸ்பென் வார்டன் நூர் அஸ்லம் பைசல் 35, மற்றும் சுஃபியன் எஃபெண்டி கத்ரி 30, ஒரு பயிற்சியாளர், மாஜிஸ்திரேட் நூருல் அசிஃபா ரெட்சுவான் முன் அவர்களுக்கு குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு தலையசைத்தார். ஆனால் வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் இருப்பதால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. .

கடந்த ஜனவரி 31 ஆம் தேதி காலை 10.30 மணியளவில் இங்குள்ள பெர்லோப் புஸ்பெனில் முகமட் அலி முகமது நோர் (50) என்பவரை கொலை செய்ததாக இருவர் மீதும் கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

அரசுத் தரப்பு துணை வழக்கறிஞர் ஆர்.எஸ்.வித்தியேஸ்வரி வழக்குத் தொடர்ந்தார், நூர் அஸ்லாம் சார்பில் வழக்கறிஞர் கேஷ்வினர் சிங் ஆஜரானார். சுஃபியன் எஃபெண்டி  சார்பில் யாரும் ஆஜராகவில்லை. நீதிமன்றம் வழக்கிற்கான மறுதேதியாக ஏப்ரல் 10 ஆம் தேதியை குறிப்பிடப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here