லஞ்சம் வாங்கிய உதவி மருத்துவ அதிகாரிக்கு தடுப்புக்காவல்

டெமர்லோ: லஞ்சம் வாங்கியது தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக உதவி மருத்துவ அதிகாரி ஒருவர் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். சவக்கிடங்கு முகவர்களிடமிருந்து 17,859 ரிங்கிட் லஞ்சம் பெற்ற குற்றச்சாட்டில் அதிகாரி கைது செய்யப்பட்டார். மருத்துவமனை ஒன்றின் தடயவியல் மருத்துவப் பிரிவில் உள்ள 57 வயதுடைய நபருக்கு எதிராக இன்று (பிப்ரவரி 8) முதல் விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு நீதிபதி முகமட் ஷா ரேசா நூட் அஸ்மான் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 17 (a) இன் கீழ் விசாரணைக்காக நேற்று (பிப்ரவரி 7) மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (MACC) அலுவலகத்தில் அவர் கைது செய்யப்பட்டார். 2021 மற்றும் 2022 க்கு இடையில் மருத்துவமனையில் இறந்த நோயாளிகளுக்கு இறுதிச் சடங்குகளை செய்வதற்கான வேலைகளை வழங்குவதற்காக பிணவறை நிர்வாக முகவர்களிடமிருந்து அவர் லஞ்சம் பெற்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here