அன்றாடச் செலவுக்காக அலுவலகப் பணத்தைத் திருடிய இருவர் கைது

அம்பாங் ஜெயா: இலங்கையைச் சேர்ந்த இருவர், தினசரி செலவுக்காக, தாங்கள் பணிபுரிந்த அலுவலகத்தில் இருந்து, ரிம2,000 திருடியுள்ளனர்.

எவ்வாறாயினும், டத்தாரான் பாண்டன் ப்ரிமாவில் உள்ள வளாக மேற்பார்வையாளரால் செய்யப்பட்ட புகாரைத் தொடர்ந்து அவர்கள் நேற்று காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டபோது அவர்களின் நடவடிக்கைகள் கவனத்தை ஈர்த்தது.

49 வயதான மேற்பார்வையாளர் அலுவலகத்தில் வைத்திருந்த பணம் காணாமல் போனதை கவனித்தார். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், 23 வயதுடைய இரு வெளிநாட்டவர்களும் விசாரணையில் ஈடுபட்டதை அடுத்து கைது செய்யப்பட்டனர்.

அந்தப் பணத்தை அன்றாடச் செலவுகளுக்குப் பயன்படுத்துகிறார்கள். கடந்த கால பதிவு சோதனையில் அவர்களுக்கு குற்றவியல் பதிவு இல்லை என்பது கண்டறியப்பட்டது மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 380 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here