போலீசார்: கொள்ளையர்களின் புதிய தந்திரம் குறித்த வைரலான கூற்றில் உண்மை இல்லை

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஆன்லைனில் பரவி வரும் கொள்ளையர்கள் பயன்படுத்தும் புதிய தந்திரம் குறித்து காவல்துறைக்கு எந்த புகாரும் கிடைக்கவில்லை.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 10) ஒரு அறிக்கையில், காவல்துறை செயலர் துணை ஆணையர் டத்தோ நோர்சியா முகமட் சாதுதின், கொள்ளையர்கள் கைபேசிகளை கைபேசியைக் கீழே போட்டுவிட்டு, பாதிக்கப்பட்டவர்களை ஏமாற்றி, அவர்கள் திருடப்படுவதற்கு வழிவகுத்ததாகக் கூறப்படும் செய்தி தவறானது என்றார்.

அந்த மாதிரியான எந்த புகாரும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்பதை காவல்துறை உறுதிப்படுத்துகிறது என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் கைத்தொலைபேசியின் ஒளிரும் விளக்கை ஆன் செய்து தரையில் விட்டுவிடுவார்கள். ஆர்வமுள்ள பாதிக்கப்பட்டவர்களை ஈர்ப்பார்கள் என்று செய்தி கூறுகிறது.

பின்னர் போனை எடுத்தவுடன் கொள்ளையடிக்கப்படுவார்கள். பொதுமக்களிடையே அச்சத்தையும் கவலையையும் ஏற்படுத்தக்கூடிய தவறான செய்திகளையும் செய்திகளையும் பரப்ப வேண்டாம் என்று காவல்துறை மக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here