சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட 6 பேர் கைது

ஜார்ஜ்டவுன்: மாநிலத்தின் சில ‘முக்கிய’ இடங்களில் நடத்தப்பட்ட சாலை குண்டர்களால் நடத்தப்படும் சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்பட்ட ஆறு பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

பினாங்கு போலீஸ் தலைமையகம் ஒரு அறிக்கையில், இந்த நடவடிக்கை அதிகாலை 1 மணி முதல் காலை 6 மணி வரை தொடங்கியது என்றும் அனைத்து மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களும் 20 வயதிற்குட்பட்டவர்கள் என்றும் தெரிவித்தனர்.

அவர்களில் நான்கு பேர் சாமா காஜா, பெர்மாத்தாங் பாவ் அருகே வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையில் கைது செய்யப்பட்டனர். மற்ற இருவரும் துன் டாக்டர் லிம் சூங் யூ (சீகேட்) நெடுஞ்சாலை, பாயான் லெபாஸில் இருந்தனர்  என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

மோட்டார் சைக்கிள் குழு தொடர்பான அறிக்கையின்படி, அவர்கள் ‘சூப்பர்மேன்’ போன்ற மோட்டார் சைக்கிளில் படுத்துக்கொண்டு ஒருவருக்கொருவர் போட்டி போட்டுக்கொண்டும், ஜிக்-ஜாக் முறையில் தங்களுக்கு மட்டுமல்ல, மற்ற பாதையில் செல்வோருக்கும் ஆபத்தை விளைவிக்கும் வகையில் சவாரி செய்வதைக் காண முடிந்தது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42 (1) இன் படி அவர்கள் மேலும் விசாரிக்கப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here