தாய்லாந்தில் அடையாளம் தெரியாத நபர் சுட்டதில் மலேசியர் படுகாயம்

ஈப்போ: தாய்லாந்தின் யாலா மாகாணத்தில் உள்ள பெட்டாங் நகரில் உள்ள கடைக்கு அருகே கடந்த சனிக்கிழமை மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற அடையாளம் தெரியாத மர்ம நபர் ஒருவர் மூன்று முறை துப்பாக்கியால் சுட்டதில் மலேசியர் பலத்த காயமடைந்தார்.

பெங்கலான் உலு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் சுல்கிப்ளி இப்ராஹிம் கூறுகையில், பெங்கலான் உலுவைச் சேர்ந்த 55 வயதான அவர், தாய்லாந்து மனைவியைக் கொண்டிருப்பதால் நீண்ட காலமாக பெட்டாங்கிற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் சென்று வந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

உள்ளூர் நேரப்படி இரவு 9 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவம், பாதிக்கப்பட்டவர் மேல் சிகிச்சைக்காக பெட்டாங்கில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார். மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிச் சென்ற பாதிக்கப்பட்ட நபர் ஒரு கடைக்கு முன்னால் அடையாளம் தெரியாத ஆசாமியால் மூன்று முறை சுடப்பட்டார்.

தாக்குதல் நடத்திய சந்தேக நபர் தாய்லாந்து நாட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது. ஆனால் அவரது அடையாளம் அடையாளம் காணப்படவில்லை. தப்பியோடினார் மற்றும் கைது செய்யப்படவில்லை என்று அவர் இன்று இரவு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், இந்த வழக்கை ராயல் மலேசியன் காவல்துறை (PDRM) விசாரிக்கவில்லை. மாறாக தாய்லாந்து காவல்துறை மற்றும் நாட்டின் அதிகாரிகள் சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கும் தாக்குதலுக்கான காரணத்தை அடையாளம் காண்பதற்கும் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

சம்பவத்தின் நோக்கம் தனிப்பட்ட தகராறின் அடிப்படையிலானதா அல்லது மறுபுறம் வணிகம் தொடர்பான தகராறின் அடிப்படையிலானதா என்பதை விசாரணை என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மலேசியாவில் கிரிமினல் மற்றும் போதைப்பொருள் வழக்குகள் தொடர்பான கடந்தகால குற்றங்களின் பதிவைக் கொண்டிருப்பதாக சுல்கிப்ளி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here