பண்டார் பொட்டானிக்கில் நடந்த கொலை சம்பவம் தொடர்பாக தென் கிள்ளான் காவல்துறை சுந்தர், பிலிப் ஆண்டனியை தேடுகிறது

 ஷா ஆலம்: கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 12) காலை 6 மணியளவில் கிள்ளான், அம்பாங் பொட்டானிக்கில் ஒரு உள்ளூர் நபர் கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் இரண்டு ஆண் சந்தேக நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

S. சுந்தர் 33, மற்றும் S. பிலிப் ஆண்டனி 24, என அடையாளம் காணப்பட்ட சந்தேக நபர்கள், 32 வயதான பாதிக்கப்பட்ட நபரை BMW காரில் தாக்கி தப்பிக்கும் முன்  சுமார் 40 மீட்டர் வரை இழுத்துச் சென்றதாக தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Cha Hoong Fong கூறினார்.

கிள்ளான், பண்டார் பொட்டானிக்கில் உள்ள ஒரு ஓட்டலில் இரு தரப்பினருக்கும் இடையே ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தைத் தொடர்ந்து இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்றார்.

காலை 6.30 மணியளவில் மயக்க நிலையில் பாதிக்கப்பட்டவர் தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு (HTAR) கிள்ளான் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்குக் கொண்டு வரப்பட்டதாக மதியம் 2.15 மணிக்கு காவல்துறைக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது, பின்னர் அவர் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலைப் பரிசோதித்ததில், அதிக இரத்தப்போக்கு காரணமாக மரணம் ஏற்பட்டதாகவும், தலை, கை மற்றும் கட்டைவிரலில் பல காயங்கள் காணப்பட்டதாகவும் சா கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் இடது விலா எலும்பும் உடைந்தது.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் ஒரு புலனாய்வுத் தாள் திறக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார், சந்தேக நபர்கள் அல்லது சம்பவம் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள், ஏஎஸ்பி முகமட் சையத் ராபர்ட் சையத் முகமது ஜைன் அல்லது தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை 03-3376 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here