கொள்ளை சம்பவத்தில் கணவன் – மனைவி காயம்

ஈப்போ: சில தினங்களுக்கு முன்பு ஜாலான் குயின் பாசீர் பிஞ்சியில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து கீழே விழ  காரணமாக இரு கொள்ளையர்களால் கணவன் மற்றும் மனைவி காயமடைந்தனர்.

காலை 9.10 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த சந்தேக நபர்கள் இருவரினால் பைகளை திருடிச் சென்றதில் தம்பதியரின் முகம், கை, கால்களில் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன. ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறுகையில், அதே நாளில் காலை 11.49 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

எவ்வாறாயினும், போலீசாரின் விசாரணை மற்றும் இந்த வழக்கில் விசேஷ நடவடிக்கையொன்றை மேற்கொண்டதன் மூலம் 23 மற்றும் 26 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களை சம்பவ அறிக்கை கிடைத்த மூன்று மணி நேரத்திற்குள் கைது செய்வதில் வெற்றி பெற்றுள்ளதாக யாஹாயா தெரிவித்தார்.

சம்பவம் நடந்த அதே நாளில் பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவைச் சேர்ந்த போலீஸ் குழுவினால், அறிக்கை கிடைத்த மூன்று மணி நேரத்திற்குள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சந்தேகநபர் குற்றத்தைச் செய்யும்போது பயன்படுத்திய வாகனம் (மோட்டார் சைக்கிள்), அவர்களின் உடைகள் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் தனிப்பட்ட பொருட்கள் உள்ளிட்ட சில வழக்குப் பொருட்களையும் போலீஸார் கைப்பற்றியதாக அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here