பள்ளி சொத்துகளை சேதப்படுத்தி கடைசி தவணையை கொண்டாடிய மாணவர்கள்

கோலாலம்பூர்: மேல்நிலைப் பள்ளியைச் சேர்ந்த மாணவர்கள் பல்வேறு பள்ளி உபகரணங்களை சேதப்படுத்தி பள்ளியின் கடைசி தவணையை ‘கொண்டாடினார்கள்’. சமூக ஊடகங்களில் வைரலான ஒரு வீடியோ மூலம், சில மாணவர்கள் பள்ளி நாற்காலிகளை உடைத்து சேதப்படுத்தும் வரை கதவை உதைப்பதைக் காண முடிந்தது.

அந்த மாணவர் மின்விசிறியை சேதப்படுத்தி சிரித்தபடியே இருந்தார். மாணவர்களின் குழு ஐந்தாம் வகுப்பு மாணவர்கள் என்பது புரிகிறது. மலேசிய யுனிவர்சல் தொண்டு அமைப்பின் (அமல் செஜாகத்) தலைவர் முகமட் நோர் இசாத் முகமட் ஜோஹாரி, நாசவேலை நடக்கக் கூடாது என்றார். இந்த செயல் இனி நடக்கக்கூடாது, தார்மீக விழுமியங்கள் மற்றும் ஒழுக்கத்தின் சரிவு ஆகியவை மாணவர்களிடையே மிகவும் தீவிரமாகி வருகின்றன.

அவரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​படிப்பதற்கு இடமில்லாததுதான் இந்தச் செயல் இன்னும் நடக்க முக்கியக் காரணம். அவரைப் பொறுத்தவரை, தார்மீக விழுமியங்களை உருவாக்குவதில் பெற்றோர்கள் குழந்தைகளைக் கட்டுப்படுத்தி கல்வி கற்பதில் பங்கு வகிக்க வேண்டும். பள்ளி என்பது கல்வி கற்கும் இடம், மக்களின் சொத்துக்களை சேதப்படுத்தி கொண்டாடுவது சரியல்ல என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here