கணவரின் நண்பருடன் தகாத உறவில் இருந்த 3 மாத குழந்தையின் தாயான 38 வயது மாதுவும் ஆடவரும் கைது

மலாக்கா செமாபோக்கில் உள்ள வீட்டில் தனது கணவரின் நண்பருடன் உடலுறவில் ஈடுபட்ட 29 வயது பெண் ஒருவர் இன்று அதிகாலை பிடிபட்டார். மலாக்கா இஸ்லாமிய  சமயத் துறையின் (JAIM) இயக்குநர் டத்தோ சே சுக்ரி சே மாட், இரண்டு குழந்தைகளின் தாயும் அவரது 61 வயது ஆடவரும் அதிகாலை 1.05 மணியளவில் நடந்த சோதனையில் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பெண் தனது 38 வயதான கணவர் பத்து பேரெண்டாமில் பாதுகாப்பு காவலராக இரவு ஷிப்டில் பணிபுரிந்ததால் வீட்டில் இல்லை என்று ஒப்புக்கொண்டார். அவரும் மூன்று வயது,  மூன்று மாத வயதுடைய இரண்டு குழந்தைகளும் மட்டுமே தனது கணவரின் சக ஊழியருடன் வீட்டில் இருந்ததாக அந்தப் பெண் ஒப்புக்கொண்டார்.

செமாபோக்கில் உள்ள ரோஹிங்கியா இனப் பகுதியில் ஐந்து ஏஜென்சிகளுடன் இணைந்து ‘Op Gelenyar’ என்ற ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையில் பங்கேற்ற பிறகு, பெண்மணியின் கணவருடன் பாதுகாப்பு நிறுவனத்தில் வேலை கிடைத்ததால், ஆறு மாதங்களாக அங்கு வசிப்பதாக அந்த நபர் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையில் துயோங் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் முகமட் நூர் ஹெல்மி அப்துல் ஹலேமும் கலந்து கொண்டார்; வரலாற்று சிறப்பு மிக்க மலாக்கா நகர சபையின் மேயர் டத்தோ ஷதன் ஓத்மான், மலேசிய குடிவரவுத் துறை உறுப்பினர்கள், அரச மலேசிய காவல்துறை மற்றும் தேசிய போதைப்பொருள் எதிர்ப்பு ஏஜென்சி ஆகியோரும் இருந்தனர்.

சந்தேகத்தைத் தூண்டும் வகையில் ஒன்றாக வாழ்ந்ததற்காக உள்ளூர் தம்பதியினர் 1991 ஆம் ஆண்டு மலாக்கா மாநில சிரியா குற்றச் சட்டம் பிரிவு 53 இன் படி விசாரணைக்காக கைது செய்யப்பட்டதாக சே சுக்ரி கூறினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அவருக்கு அதிகபட்சமாக RM3,000 அபராதம் அல்லது 24 மாதங்கள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here