குடும்ப சுற்றுலா சோகத்தில் முடிந்த சம்பவம்

ஜாசின் கம்போங் பூலாயில் உள்ள தனது குடும்பத்தினர் தங்கியிருந்த நீச்சல் குளத்தில் நேற்று சிறுமி ஒருவர் நீரில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தார். ஜாசின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி அஹ்மத் ஜமில் ரட்ஸி கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட அவுனி ஃபலிஷா முஹம்மது ஃபிர்தாஸ் தனது மூன்றாவது பிறந்தநாளை  இரண்டு மாதங்கள் கொண்டாடினார்.

காலை 9.15 மணியளவில் மெலக்கா மருத்துவமனை அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டபோது மயக்கமடைந்தார். சிறுமி தனது ஐந்து வயது சகோதரனுடன் வீட்டிலிருந்து 500 மீட்டர் தொலைவில் உள்ள நீச்சல் குளத்திற்கு பெற்றோரிடமோ அல்லது குடும்பத்தினருடனோ கூறாமல் நடந்து சென்றதாகவும், சம்பவத்தின் போது அங்கு பார்வையாளர்கள் யாரும் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

அவளுடைய சகோதரன் நனைந்தபடி வீட்டிற்கு வந்தான். அவனுடைய சகோதரியின் இருப்பிடத்தைக் கேட்டபோது ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனியாக நீச்சல் குளத்தில் இருப்பதாகக் கூறினார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

விரிவாக, அஹ்மத் ஜமீல் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் பெற்றோர், சிறுமியைக் காண நீச்சல் குளத்திற்குச் செல்ல சக ஊழியரைத் தொடர்புகொண்டனர். ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் குளத்தில் முகம் குப்புற விழுந்து மயக்கமடைந்த நிலையில் காணப்பட்டார்.

பின்னர் குழந்தை மெர்லிமாவ் ஹெல்த் கிளினிக்கிற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டது, அங்கு 45 நிமிடங்களுக்கு கார்டியோபுல்மோனரி புத்துயிர் (CPR) வழங்கப்பட்டது. ஆனால் எந்த பதிலும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

பிரேதப் பரிசோதனை முடிவுகள் நீரில் மூழ்கி மரணத்திற்கான காரணத்தைக் கண்டறிந்துள்ளது மற்றும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here