30 கிமீ கார் துரத்தலுக்குப் பிறகு கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக ஏரியில் குதிக்க முயற்சித்த கேபிள் திருடன்

காஜாங்: கேபிள் திருடிய ஆடவர் 30 கிலோ மீட்டர் துரத்தி சென்றபின் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக திருடன் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப் 19) ஏரியில் குதிக்க முயன்றார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை 3.30 மணியளவில் சுங்கை சுவா அருகே சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் ஒரு லோரியை ஓட்டிச் சென்ற சந்தேக நபர் காவல்துறையினரால் காணப்பட்டதாக காஜாங் OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஜெய்த் ஹாசன் கூறினார்.

போலீசார் சந்தேக நபரைக் கைது செய்ய முயன்றபோது, ​​அவர் தெற்கு கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு விரைவுச் சாலையை (SKVE) நோக்கி வேகமாகச் சென்றார். காவல்துறையினர் துரத்திச் சென்று மீண்டும்  லோரியை நிறுத்த முயன்றனர். ஆனால் சாலையின் இடது மற்றும் வலதுபுறமாகச் சென்ற சந்தேக நபரால் தடுக்கப்பட்டது.

ஆயர் ஹித்தாம் டோல் பிளாசா வரை போலீஸ் குழு சந்தேக நபரைப் பின்தொடர்ந்தது. ஆனால் சந்தேக நபர் நிறுத்தவில்லை. அதற்கு பதிலாக சுங்கச்சாவடி  கேட்டை மோதிவிட்டு, சௌஜனா புத்ராவுக்கு அருகில் அவர் வெளியேறும் வரை பந்திங் நோக்கிச் சென்றார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

34 வயதுடைய சந்தேக நபர் மீண்டும் சௌஜனா புத்ரா டோல் பிளாசாவில் பூம் கேட்டை தாக்கி, சாலையின் தோளில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த பல வாகனங்களைத் தாக்கும் முன் ஜாலான் சௌஜனா புத்ராவை நோக்கிச் சென்றதாக ACP Zaid கூறினார்.

சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்ற லோரி இறுதியாக ஜாலான் எஸ்பி 6/2 பண்டார் சௌஜனா புத்ராவில் நிறுத்தப்பட்டது. சந்தேக நபர் அருகில் உள்ள ஏரியில் குதித்து தப்பிக்க முயன்றார். ஆனால் பொதுமக்களின் உதவியுடன் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்ற லோரியில் திருடப்பட்டதாகக் கருதப்படும் 25 கேபிள்களும், சில கேபிள் வெட்டும் கருவிகளும் சோதனையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

அரசு ஊழியரின் பணிக்கு இடையூறு விளைவித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 186 மற்றும் சிறு குற்றச் சட்டம் 1955 பிரிவு 29(1) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது என்றார்.

சம்பவம் தொடர்பான ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தையோ அல்லது விசாரணை அதிகாரி Sjn Wan Noorhasmizan Wan Asri ஐயோ 012-954 8532 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here