ஊழலில் ஈடுபடுவோர் பிகேஆராக இருந்தாலும் நடவடிக்கை எடுங்கள் என்கிறார் பிரதமர் அன்வார்

அன்வார்

கோலாலம்பூர்: ஊழல் அல்லது துஷ்பிரயோகம் நடந்ததற்கான ஆதாரம் இருந்தால், எனது கட்சியைச் சேர்ந்தவர்கள் உட்பட அனைத்து தரப்பினரும் நடவடிக்கை எடுங்கள் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தெரிவித்துள்ளார். இதுபோன்ற வழக்குகள் வரும்போது மன்னிப்பு வழங்க முடியாது என்றும், அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க சம்பந்தப்பட்ட அமைப்புகளுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

அனைவருக்கும் எனது உத்தரவுகள், இன்று காலை சம்பந்தப்பட்ட ஏஜென்சிகளுடனான எனது சந்திப்பின் போது, நடவடிக்கை எடுங்கள், அவர்கள் பிகேஆரில் இருந்தும் எந்தக் கட்சியைச் சேர்ந்தவர்களா என்பதைப் பற்றி நான் கவலைப்படவில்லை. ஏனெனில் எனது கட்சி 100% தூய்மையானது என்று என்னால் உத்தரவாதம் அளிக்க முடியாது. அவர்கள் அனைவரும் தூய்மையானவர்கள் என்று கூறிய மறுபக்கம் ஆனால் உண்மையில் அது உண்மையல்ல என்று நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அஹ்மத் ஃபத்லி ஷாரியின் (PN-Pasir Mas) துணைக் கேள்விக்கு அவர் பதிலளித்தார்.

மலேசியா மதானி கருத்து வெற்று கோஷம் அல்ல என்றும், சரியான தார்மீக விழுமியங்கள் இல்லாமல் நாடு முன்னேற முடியாது என்பதை பொதுமக்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்றும் அன்வார் மேலும் கூறினார். நாடு பொருளாதாரத்தில் முன்னேறியிருக்கலாம் ஆனால் நிர்வாகத்தின் அடிப்படையில் மோசமாக இருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here