திருடர்கள் வங்கி ஏடிஎம்களை உடைத்து கிட்டத்தட்ட 350,000 ரிங்கிட்டை திருடி சென்றனர்

 ஷா ஆலம், செத்தியா ஆலமில் உள்ள ஒரு வங்கியில் இரண்டு தானியங்கி பணம் செலுத்தும் இயந்திரங்கள் (ATM) வெடித்துச் சிதற வைத்து RM349,000 திருடப்பட்டது.

ஷா ஆலம் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் இக்பால் இப்ராஹிம் கூறுகையில், திருட்டு சம்பவம் குறித்து காலை 6.48 மணியளவில் போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த குழு ஒன்று வெடித்து சிதறியதில் இரண்டு ஏடிஎம்கள் சேதமடைந்ததை கண்டனர். ஆனால், ஒரே ஒரு ஏடிஎம் மட்டும் வெற்றிகரமாக உடைக்கப்பட்டது.

வெள்ளை நிற மிட்சுபிஷி ஏஎஸ்எக்ஸ் காரில் இருந்து இறங்கி வங்கியின் ஏடிஎம் பகுதிக்குள் நுழைந்த மூன்று சந்தேக நபர்கள் இதுவரை நடத்திய விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். சந்தேக நபர்கள் கருப்பு பெயிண்ட் தெளித்ததால் மூடிய சர்க்யூட் தொலைக்காட்சி (CCTV) காட்சிகள் தெளிவாக இல்லை.

தடயவியல் துறை, வெடிகுண்டு செயலிழப்பு பிரிவு மற்றும் பாலிஸ்டிக்ஸ் புலனாய்வு பிரிவு ஆகியவை விசாரணையில் உதவி வருகின்றன. குற்றம் நடந்த இடத்தில் தீ அல்லது உயிரிழப்புக்கான அறிகுறிகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை என்று கூறிய இக்பால், வாயு அழுத்தத்தால் வெடிப்பு ஏற்பட்டதாக தடயவியல் துறை கூறியது.

சந்தேக நபர்களை தேடும் பணியில் போலீசார் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்றார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 436இன் கீழ் தீ அல்லது வெடிமருந்து பொருட்களை கொண்டு தீமை செய்ததற்காகவும், குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 379-ன் கீழ் திருட்டு வழக்கும் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி முகமது கைரியை 012-2666025 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here