பேருந்து ஓட்டுநரை கேலி செய்ததோடு அவரின் பணிக்கு இடையூறாக இருந்த 2 பேர் கைது

கூலாயில்,  பொது போக்குவரத்தான பேருந்து சம்பந்தப்பட்ட சாலை தகராறு காரணமாக இரண்டு பேரை காவல்துறையினர் கைது செய்துள்ளனர். கூலாய் OCPD டோக் பெங் யோவ், சந்தேக நபர்கள் 32 மற்றும் 42 வயது மற்றும்  தாமான் புத்ரியில் ஒரு கருப்பு பி.எம்.டபிள்யூவில் பயணம் செய்து கொண்டிருந்தபோது, வெள்ளிக்கிழமை காலை 8.15 மணியளவில் (பிப்ரவரி 24) இந்த சம்பவம் நடந்தது.

கார் பேருந்து கடந்தது. திடீரென்று பேருந்து பாதைக்குள் நுழைந்தது. பின்னர் அது பேருந்து பாதையை மறைத்தது. அதனால் சந்தேக நபர்கள் கீழே இறங்கி வாகனத்தை அணுகினர். 31 வயதான பேருந்து ஓட்டுநரிடம் கூச்சலிட்டபோது சந்தேக நபர்கள் பேருந்தை  சில முறை தங்கள் கைகளால் தட்டினர்.

பின்னர் பேருந்தை அவர்களால் கடந்து செல்ல முடிந்தது. கூலாய் பஸ் முனையத்திற்கு அதன் பயணத்தைத் தொடர்ந்தது. ஆனால் சந்தேக நபர்கள் ஜாலான் பத்து 21, கூலாய் பெசார் வரை பேருந்து பின் தொடர்ந்து சென்றனர்.

காரில் உள்ள சந்தேக நபர்கள் பேருந்து ஓட்டுநரை கேலி செய்தனர். ஆனால் அவர் தனது தனிப்பட்ட பாதுகாப்பிற்கு பயந்து அவர்களின் கொடுமைப்படுத்துதலுக்கு பதிலளிக்கவில்லை என்று அவர் சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 25) கூறினார். சனிக்கிழமை காலை 10.11 மணியளவில் (பிப்ரவரி 25) பேருந்து ஓட்டுநர் போலீஸ் புகாரை தாக்கல் செய்த சிறிது நேரத்திலேயே கூலாய் பகுதியில் சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

இந்த சம்பவத்தின் 1.19 நிமிட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியதாக டோக் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படுகிறது. வீடியோவில், சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரின் மீது அவதூறுகளைக் கூச்சலிடுவதைக் கேட்கலாம். குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here