பத்தாங் காலி நிலச்சரிவு: உறவினர்களிடம் தகவலை வெளியிடத் தயாராக உள்ளது என்கிறார் சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார்

உலு சிலாங்கூரில் உள்ள பத்தாங் காலியில் நடந்த ஃபாதர்ஸ் ஆர்கானிக் ஃபார்ம் நிலச்சரிவின் முழு அறிக்கையையும் சம்பந்தப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர்களின் உறவினர்களிடம் இருந்து ஏதேனும் கோரிக்கை வந்தால் அவர்களிடம் தெரிவிக்க சிலாங்கூர் அரசாங்கம் தயாராக உள்ளது. இந்த அறிக்கை கனிமங்கள் மற்றும் புவி அறிவியல் துறையால் தயாரிக்கப்பட்டதாக மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருடின் ஷாரி கூறினார்.

விண்ணப்பம் இருந்தால், அதை எழுத்துப்பூர்வமாக வழங்க முடியும். சம்பவத்திற்கான காரணத்தை அடையாளம் காண எதிர்காலத்தில் நிர்வாகக் குழு கூட்டத்தில் அதைக் கொண்டு வருவேன் என்று அவர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப். 26) அம்பாங்கில் மக்கள் வருமான முன்முயற்சி தொடக்க நிகழ்ச்சியின் போது நிருபர்களிடன் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 25), இந்த சம்பவம் தொடர்பான விசாரணையின் முடிவுகளை உடனடியாக வெளியிடுமாறு பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. 13 குழந்தைகள் உட்பட 31 பேர் உயிரிழந்த சோகம் குறித்து அரச விசாரணைக் குழுவை அரசாங்கம் அமைக்க வேண்டும் என்றும் அவர்கள் கோருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here